สำหรับ Appleนั้นก็เลยปล่อยอัพเดท

โดย: กระทง [IP: 138.199.24.xxx]
เมื่อ: 2021-11-19 16:59:42
สำหรับ Appleนั้นก็เลยปล่อยอัพเดท star99.com/เกมมือถือ/brand/918kiss iOS รุ่น 15. 1.1 แล้วแล้วหรอครับว่าหลายหลายคนอาจจะมีปัญหาการใช้งานกับ iOS อยู่บ้างในช่วงหลังหลังที่เปลี่ยนมาเป็น iOS 15 แต่ก็มีการออกอัพเดทใหม่ใหม่ตลอดมาเพื่อให้เรานั้นสามารถปรับปรุงแก้ไขปัญหาการใช้งาน iOS รุ่นนี้ได้แน่นอนครับล่าสุดมีการปล่อยอัพเดทรุ่น 15. 1.1 ออกมาเพื่อแก้ไขปัญหาสายหลุดบน iPhone 12 iPhone 13 ต้องรอดูนะครับว่าจะเป็นอย่างไรจะสามารถแก้ไขปัญหาต่างๆที่ใช้งานได้หรือเปล่าบางคนนั้นก็ยังมีปัญหาอื่นอีกให้แก้ไขนะครับอย่างเช่นการที่มีแอพค้างบ้างในบางครั้งจนต้องเปิดไปหน้าอื่นแล้วกลับมา กลับมาใช้งานอีกครั้งหนึ่งจึงจะหายค้างแต่ตอนนี้ก็มีการปรับปรุงเวลาอย่างให้สามารถใช้งานได้ดียิ่งขึ้นแล้วครับต้องรอดูว่าจะเป็นอย่างไรต่อไปครับ

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 65,628