Fiber Optic Patch Cord Singlemode / ซิงเกิลโหมด ไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord

สายเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic Patch Cord 9/125 Singlemode : 

สายยาว 3 เมตรพร้อมจัดส่ง / สายสั่งทำตามความยาวที่ระบุ 7 วัน
ราคาที่แสดง ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม

Part NumberDescriptionSimplex (1C)Duplex (2C)
UF-6401BST-Pigtail Singlemode (900um Buffered) Fiber Optic Patch Cord130+10./m-
UF-6401J2ST-Pigtail Singlemode (2.0mm jacket) Fiber Optic Patch Cord130+10./m-
UF-6401J3ST-Pigtail Singlemode (3.0mm jacket) Fiber Optic Patch Cord130+10./m-
UF-6440XST-ST Singlemode Fiber Optic Patch Cord260+10./m520+20/m
UF-6450XST-SC Singlemode Fiber Optic Patch Cord280+10./m560+20/m
UF-6480XST-FC/PC Singlemode Fiber Optic Patch Cord295+10./m590+20/m
UF-6410XST-LC Singlemode Fiber Optic Patch Cord350+10./m640+20/m
UF-6470DST-MTRJ Singlemode Fiber Optic Patch Cord-800+30/m



Part NumberDescriptionSimplex (1C)Duplex (2C)
UF-6501BSC-Pigtail Singlemode (900um Buffered) Fiber Optic Patch Cord145+10./m-
UF-6501J2SC-Pigtail Singlemode (2.0mm jacket) Fiber Optic Patch Cord145+10./m-
UF-6501J3SC-Pigtail Singlemode (3.0mm jacket) Fiber Optic Patch Cord145+10./m-
UF-6550XSC-SC Singlemode Fiber Optic Patch Cord295+10./m590+20/m
UF-6580XSC-FC/PC Singlemode Fiber Optic Patch Cord310+20./m620+20/m
UF-6510XSC-LC Singlemode Fiber Optic Patch Cord400+10./m675+20/m
UF-6470DSC-MTRJ Singlemode Fiber Optic Patch Cord-800+30/m



Part NumberDescriptionSimplex (1C)Duplex (2C)
UF-6801BFC/PC-Pigtail Singlemode (900um Buffered) Fiber Optic Patch Cord160+10./m-
UF-6801J2FC/PC-Pigtail Singlemode (2.0mm jacket) Fiber Optic Patch Cord160+10./m-
UF-6801J3FC/PC-Pigtail Singlemode (3.0mm jacket) Fiber Optic Patch Cord160+10./m-
UF-6880XFC/PC-FC/PC Singlemode Fiber Optic Patch Cord320+10./m640+20./m
UF-6810XFC/PC-LC Singlemode Fiber Optic Patch Cord350+10./m700+20./m



Part NumberDescriptionSimplex (1C)Duplex (2C)
UF-6901BFC/APC-Pigtail Singlemode (900um Buffered) Fiber Optic Patch Cord170+10./m-
UF-6901J2FC/APC-Pigtail Singlemode (2.0mm jacket) Fiber Optic Patch Cord170+10./m-
UF-6901J3FC/APC-Pigtail Singlemode (3.0mm jacket) Fiber Optic Patch Cord170+10./m-
UF-6990XFC/APC-FC/APC Singlemode Fiber Optic Patch Cord360+10./m720+20./m
UF-6910XFC/APC-LC Singlemode Fiber Optic Patch Cord370+10./m740+20./m



Part NumberDescriptionSimplex (1C)Duplex (2C)
UF-6201XBLC-Pigtail Singlemode (900um Buffered) Fiber Optic Patch Cord180+10./m310+20./m
UF-6201XJ2LC-Pigtail Singlemode (2.0mm jacket) Fiber Optic Patch Cord180+10./m310+20./m
UF-6201XJ3LC-Pigtail Singlemode (3.0mm jacket) Fiber Optic Patch Cord180+10./m310+20./m
UF-6220XSC Singlemode Duplex (2.0mm jacket) Fiber Optic Patch Cord360+10./m720+20./m
UF-6470DST-MTRJ Singlemode Fiber Optic Patch Cord-800+30./m
Visitors: 23,489